Posted in จดหมายข่าว องค์การบริหารส่วนตำบลพิมาน โดย นายบัญชา ศรีชาหลวง นายกองค์การ บริหาร ส่วน ตำบลพิมาน พร้อมคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ อบต. ส.อบต.ตำบลพิมาน ผู้นำท้องที่ ท้องถิ่น คณะกรู และนักเรียนจากโรงเรียนชุมชนบ้านพิมาน อสม.ตำบลพิมานทั้ง 11 หมู่บ้าน รพ.สต.พิมาน รพ.สต.บ้านดงน้อย และประชาชนตำบลพิมาน ได้ร่วมเดินรณรงค์ขับเคลื่อนการรับสมัครเป็น อาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โถก (อถล.) เพื่อรับสมัครบุลคลที่มีความสนใจ และสมัครใจทำงานด้าน การจัดการสิ่งปฏิกูลมูลฝอย การปกป้องและรักษาทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมในตำบลพิมาน admin